![](images/counter/3.png)
![](/main/images/counter/d0.png)
![](/main/images/counter/d0.png)
![](/main/images/counter/d1.png)
![](/main/images/counter/d2.png)
![](/main/images/counter/d6.png)
![](/main/images/counter/d2.png)
![](/main/images/counter/d8.png)
ออนไลน์ : 23
หัวข้อ:: ประชุมสภาเทศบาลตำบลดงแดง สมัยสามัญสมัยที่ 3 ครั้งที่ 2
วันที่ 15 สิงหาคม 2566 นายนิวัติ มูลมณี นายกเทศมนตรีตำบลดงแดง เข้าร่วมประชุมสภาเทศบาลตำบลดงแดง พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง
โดยมีนายอนันต์ มาตหงสา ประธานสภาเทศบาลตำบลดงแดง พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาลตำบลงแดง จากเขตเลือกตั้ง ที่ 1 และเขตเลือกตั้งที่ 2 เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้
![](/upload/images/15%2008%2066.jpg)
ดาวน์โหลด | วันที่ | โหลด |
---|
ทั้งหมด1แถว1
- 1
วันที่ : 17 สิงหาคม 66 View : 240
งานกิจการสภาเทศบาล